Khung treo TV Camel 19-40 inch CMT40OCDMX - Chính hãng
CAM KẾT SẢN PHẨM
Không bảo hành
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Đặc điểm nổi bật
  • Thiết kế cứng cáp, chịu lực tốt, dễ lắp đặt.
  • Tháo lắp dễ dàng khi phải thay đổi vị trí treo tivi mới.
  • Treo tivi gọn gàng, tiết kiệm diện tích phòng.
  • Khung treo tivi phù hợp với mọi tivi có kích thước 19 - 40 inch.
200.000 ₫ 190.000 ₫
CMT40OCDMX
Lựa chọn màu và xem địa chỉ còn hàng
Khung treo TV Camel 19-40 inch CMT40OCDMX Màu Đen
Màu Đen
ƯU ĐÃI HOÀNG HÀ
1
Nhận báo giá tốt nhất cho khách hàng doanh nghiệp B2B khi mua số lượng lớn (Khám phá ngay)
ƯU ĐÃI THANH TOÁN
  • Mở thẻ VPBank - giảm tới 500k, trả góp 0%, 0 phí lên đến 6 tháng (Xem chi tiết)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Thông tin sản phẩm Loại khung treo : Khung treo cố định
    Kích thước tivi phù hợp: 19 - 40 inch
    Khoảng cách từ tivi đến tường: 35 mm
    Tải trọng tối đa: 40 kg
    Vesa: 200 x 200 mm
    Chất liệu: Thép sơn tĩnh điện
    Kích thước: Ngang 405 mm - Cao 260 mm
    Khối lượng : 1.2 kg
    Thương hiệu của: Việt Nam
    Nơi sản xuất: Việt Nam
Thu gọn
Đánh giá về Khung treo TV Camel 19-40 inch CMT40OCDMX
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%