382 Nguyễn Văn Cừ
Mới 99%
Kết quả kiểm tra
Ngoại quan:
- Hình thức máy đẹp
- Mới 99%
Phụ kiện : -  cáp sạc -  Fullbox
Bảo hành : - Còn bảo hành hãng đến Ngoại quan:
- Hình thức máy đẹp
- Mới 99%
Bảo hành : - Còn bảo hành hãng đến 28/08/2027
Sản phẩm có sẵn tại HoangHamobile 89 Tam Trinh, Vĩnh Tuy, Hà Nội. Hotline 0815867989.
Điểm của máy
Siêu đẹp
Nguồn thu mua
chưa qua sửa chữa
Tuổi thọ Pin
Pin còn tốt
Sửa chữa
Chưa từng sửa chữa
Phiên bản
Chính hãng VN
Ngày kích hoạt
Chưa có thông tin
Kiểm tra ngoại hình
0 lỗi được phát hiện
Ngoại quan Màn hình: Bình thường
Màn hình phụ (nếu có): Bình thường
Tình trạng gập (nếu có): Bình thường
Mặt lưng: Bình thường
Xem thêm
Kiểm tra chức năng
0 lỗi được phát hiện
Tài khoản: Bình thường
Trạng thái nguồn: Bình thường
Chức năng nghe/gọi: Bình thường
Chức năng sim: Bình thường
Xem thêm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Loại RAM DDR4
  • Xung nhịp cơ bản 2.6 GHz
  • Kết nối không dây Wi-Fi 6E
    Bluetooth v5.3
  • Kích thước 356.8 x 227.6 x 19.9 mm
  • Hệ điều hành Windows 11 Home
  • Số hiệu CPU 13500H
  • Công nghệ CPU Intel Core i5
  • RAM 16GB
  • Ổ cứng mặc định 512GB SSD
  • Kích thước màn hình 15.6 inch
  • Độ phân giải 2880 x 1620
  • Trọng lượng 1.7kg
Câu hỏi thường gặp
  • 1. Cách thức mua hàng như thế nào?
  • - Quý khách tìm kiếm sản phẩm muốn mua hàng
    - Quý khách kiểm tra các thông tin cơ bản của sản phẩm được liệt kê trên trang sản phẩm
    - Quý khách có thể chọn giữ hàng tại cửa hàng, hoặc nhận hàng tại nhà
  • 2. Chế độ bảo hành như thế nào?
  • - Sản phẩm sẽ được 1 đổi 1 trong vòng 15 ngày đầu tiên nếu có lỗi do nhà sản xuất
  • 3. Tiêu chuẩn phân loại sản phẩm như thế nào?
  • Mới 80%
    Siêu tiết kiệm chi phí
    Mới 85%
    Tiết kiệm chi phí
    Mới 90%
    Lựa chọn phù hợp với khách hàng
    Mới 95%
    Chất lượng rất tốt
    Mới 99%
    Gần như máy mới
    Máy Mới hoàn toàn
    Chất lượng như mới
  • 4. Sau khi dùng một thời gian tôi không thích và muốn đổi sản phẩm được không?
    - Việc đổi trả có thể phát sinh chi phí tùy thuộc vào thời gian khách hàng đổi sản phẩm.
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Bình luận nhanh
Lọc đánh giá theo:
****40747A