ĐỊA CHỈ CÒN HÀNG
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Cổng giao tiếp LPDDR5
  • Khả năng nâng cấp ổ cứng PCIe® NVMe™ M.2 SSD
  • Kết nối không dây Wi-Fi 6E
    Bluetooth v5.1
  • Khả năng nâng cấp RAM Không hỗ trợ nâng cấp
  • Xung nhịp cơ bản 1.5 GHz
  • Hệ điều hành Không có
  • Kích thước 312 x 213,9 x 16,8 mm
  • Loại RAM LPDDR5
  • Công nghệ CPU Intel Core i3
  • Số hiệu CPU i3 - 1220P
  • RAM 8GB
  • Ổ cứng mặc định 256GB SSD
  • Card đồ hoạ rời GPU tích hợp
  • Kích thước màn hình 14 inch
  • Độ phân giải 1920x1200
  • Trọng lượng 0.99kg
Thu gọn
Đánh giá về LG gram 2022 14ZD90Q-G.AX32A5
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%