194 Lê Duẩn
Mới 99%
Kết quả kiểm tra
Sản phẩm nguyên hộp như mới với mức giá hợp lý, bảo hành dài an tâm sử dụng như mua mới
Điểm của máy
Mới 99%
Nguồn thu mua
Thu cũ đổi mới
Tuổi thọ Pin
Pin còn tốt
Sửa chữa
Đã từng sửa chữa
Phiên bản
Chính hãng VN
Ngày kích hoạt
Đã kích hoạt
Kiểm tra ngoại hình
0 lỗi được phát hiện
Ngoại quan Màn hình: Bình thường
Màn hình phụ (nếu có): Bình thường
Tình trạng gập (nếu có): Bình thường
Mặt lưng: Bình thường
Xem thêm
Kiểm tra chức năng
0 lỗi được phát hiện
Tài khoản: Bình thường
Trạng thái nguồn: Bình thường
Chức năng nghe/gọi: Bình thường
Chức năng sim: Bình thường
Xem thêm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Loại RAM DDR5
  • Hệ điều hành Windows 11 Home
  • Kích thước 31.52 x 22.34 x 1.59 ~ 1.79 cm
  • Xung nhịp cơ bản 2.1 GHz
  • Khả năng nâng cấp RAM 8GB DDR5 on board + 8GB DDR5 SO-DIMM
  • Kết nối không dây Bluetooth 5.3
    Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2
  • Công nghệ CPU Intel Core 5
  • Số hiệu CPU i5 - 13420H
  • RAM 16GB
  • Ổ cứng mặc định 512 GB SSD NVMe PCIe Gen 4.0
  • Kích thước màn hình 14 inch
  • Độ phân giải 1920x1200
  • Trọng lượng 1.39 kg
Câu hỏi thường gặp
  • 1. Cách thức mua hàng như thế nào?
  • - Quý khách tìm kiếm sản phẩm muốn mua hàng
    - Quý khách kiểm tra các thông tin cơ bản của sản phẩm được liệt kê trên trang sản phẩm
    - Quý khách có thể chọn giữ hàng tại cửa hàng, hoặc nhận hàng tại nhà
  • 2. Chế độ bảo hành như thế nào?
  • - Sản phẩm sẽ được 1 đổi 1 trong vòng 15 ngày đầu tiên nếu có lỗi do nhà sản xuất
  • 3. Tiêu chuẩn phân loại sản phẩm như thế nào?
  • Mới 80%
    Siêu tiết kiệm chi phí
    Mới 85%
    Tiết kiệm chi phí
    Mới 90%
    Lựa chọn phù hợp với khách hàng
    Mới 95%
    Chất lượng rất tốt
    Mới 99%
    Gần như máy mới
    Máy Mới hoàn toàn
    Chất lượng như mới
  • 4. Sau khi dùng một thời gian tôi không thích và muốn đổi sản phẩm được không?
    - Việc đổi trả có thể phát sinh chi phí tùy thuộc vào thời gian khách hàng đổi sản phẩm.
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%