ĐỊA CHỈ CÒN HÀNG
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mua Laptop LG Gram 2022 14Z90Q-G.AJ32A5D giá rẻ chính hãng tại Hoàng Hà Mobile
Thiết kế mỏng nhẹ, bền bỉ
Hiệu năng mạnh mẽ, ấn tượng
Màn hình chân thực, sắc nét
LG Gram 2022 14Z90Q-G.AJ32A5D được trang bị màn hình 14 inch với tỷ lệ khung hình 16:10 lớn hơn 11% so với tỷ lệ 16:9. Theo đó, các cạnh viền trên máy được thiết kế siêu mỏng giúp giúp tối ưu không gian hiển thị hình ảnh. Với độ phân giải WUXGA (1920 x 1200)tấm nền IPS, màn hình trên thiết bị này đem lại góc nhìn rộng rãi lên đến 178 độ và độ sáng lên đến 350 nits.
Bàn phím và Touchpad
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Cổng giao tiếp LPDDR5
  • Khả năng nâng cấp ổ cứng Chuẩn M.2 (2280) Hai khe cắm SSD NVMe
  • Kết nối không dây Wi-Fi 6E (2x2 BT Combo)
    Bluetooth v5.1
  • Kích thước 312 x 213,9 x 16,8 mm
    999g
  • Khả năng nâng cấp RAM Không hỗ trợ nâng cấp
  • Xung nhịp cơ bản 1.5 GHz
  • Hệ điều hành Không có
  • Loại RAM LPDDR5
  • Công nghệ CPU Intel Core i3
  • Số hiệu CPU i3 - 1220P
  • RAM 8GB
  • Ổ cứng mặc định 256GB SSD
  • Card đồ hoạ rời GPU tích hợp
  • Kích thước màn hình 14 inch
  • Độ phân giải 1920x1200
  • Trọng lượng 0.99kg
Thu gọn
Đánh giá về LG Gram 2022 14Z90Q-G.AJ32A5D
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%