Smart Tivi Samsung 4K 55 inch UA55DU8000
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Samsung Smart Tivi UA55DU8000 là một sản phẩm tivi thông minh của hãng Samsung, nổi bật với thiết kế tinh tế và công nghệ hiện đại. Với kích thước màn hình 55 inch, chiếc tivi này mang đến trải nghiệm hình ảnh sắc nét và sống động, nhờ độ phân giải Ultra HD 4K và công nghệ Crystal 4K Display. Ngoài ra, thiết bị này còn được trang bị nhiều tính năng thông minh như trợ lý ảo Bixby, tích hợp ứng dụng giải trí đa dạng, và khả năng kết nối linh hoạt, giúp người dùng dễ dàng thưởng thức nội dung yêu thích. Sản phẩm này không chỉ là một thiết bị giải trí mà còn là điểm nhấn trang trí hoàn hảo cho không gian sống hiện đại.
Đặc điểm nổi bật:
  • Độ phân giải 4K mang đến hình ảnh rõ nét và sắc sảo.
  • Bộ xử lý Crystal 4K nâng cấp từng gam màu, tạo ra màu ảnh sống động và ấn tượng hơn.
  • Công nghệ Contrast Enhancer tự động nâng cao độ sâu của hình ảnh.
  • Công nghệ m thanh chuyển động theo hình ảnh OTS mang lại trải nghiệm âm thanh 3 chiều sống động.
  • Công nghệ Motion Xcelerator giúp giảm thiểu độ trễ khi chơi game, mang lại trải nghiệm mượt mà.
    Samsung Smart Tivi UA55DU8000.
Thông số cấu hình chi tiết Samsung Smart Tivi UA55DU8000
Cấu hìnhThông số kỹ thuật
Loại TiviSmart Tivi
Kích thước có chân đặt bànNgang 123.21 cm - Cao 74.88 cm - Dày 22.63 cm
Kích thước không chân treo tườngNgang 123.21 cm - Cao 70.88 cm - Dày 2.57 cm
Kích thước màn hình55 inch
Trọng lượng có chân đế 15.8 kg
Trọng lượng không chân đế15.5 kg
Loại màn hìnhOLED
Tần số quét50Hz
Độ phân giải4K UHD (3840 x 2160)
Công nghệ hình ảnh
  • Crystal Processor 4K
  • Dynamic Crystal Color
  • HDR
  • Contrast Enhancer
  • Motion Xcelerator
  • 4K AI Upscaling
Công nghệ âm thanh
  • Adaptive Sound
  • Q - Symphony
  • Object Tracking Sound - OTS Lite
Số lượng loa2
Tổng công suất loa20W
Bluetoothv5.2
Hệ điều hành - Giao diệnTizenOS
Ứng dụng kết nối
  • YouTube
  • Trình duyệt web
  • Amazon Prime video
  • Apple TV
  • Netflix
  • Clip TV
  • FPT Play
  • MyTV
  • VieON
  • Spotify
Cổng HDMI3 cổng
Cổng USB A2 cổng
Cổng WiFiWifi 5
Dòng sản phẩm tivi thông minh.
Đánh giá chi tiết về các tính năng của Samsung Smart Tivi UA55DU8000
Thiết kế AirSlim khiến tivi mỏng như không khí
Samsung Smart Tivi UA55DU8000 được trang bị thiết kế AirSlim độc đáo, với viền màn hình siêu mỏng chỉ 27mm. Thiết kế không viền ba cạnh tinh tế, sang trọng của tivi tạo nên vẻ đẹp sang trọng, bắt mắt, tạo điểm nhấn thời thượng cho không gian giải trí nhà bạn. Viền mỏng giúp tối đa hóa không gian hiển thị, mang đến cho bạn trải nghiệm xem phim, chơi game hoàn hảo.
Samsung Smart Tivi UA55DU8000 hiển thị một tỷ màu sắc với công nghệ Dynamic Crystal Color
Công nghệ Dynamic Crystal Color.
Dải màu sống động chân thực nhờ bộ xử lý Crystal 4K
Bộ xử lý Crystal 4K.
Tăng cường chiều sâu cho hình ảnh trên Samsung Smart Tivi UA55DU8000 nhờ Contrast Enhancer và HDR
Contrast Enhancer và HDR.
UHD Dimming giúp kiểm soát đèn nền hiệu quả
Motion Xcelerator giúp khung hình Samsung Smart Tivi UA55DU8000 chuyển động mượt mà
Motion Xcelerator.
Với tốc độ làm mới 50Hz, mỗi giây trên Samsung Smart Tivi UA55DU8000 sẽ hiển thị lên đến 50 khung hình. Điều này không chỉ giúp tăng cường độ mượt của hình ảnh, mà còn giúp tái tạo chuyển động một cách chân thực và tự nhiên. Nhờ vào những công nghệ tiên tiến này, bạn sẽ có những trải nghiệm xem tivi tuyệt vời.
Đồng bộ loa tivi và loa soundbar dễ dàng nhờ Q-Symphony
Đồng bộ loa tivi và loa soundbar.
Trải nghiệm âm thanh chân thực trên Samsung Smart Tivi UA55DU8000 với OTS và Adaptive Sound
Trải nghiệm âm thanh chân thực.
Hệ điều hành Tizen với cả thế giới giải trí trong tầm tay
Hệ điều hành Tizen.
Giá tham khảo của Samsung Smart Tivi UA55DU8000
Hình ảnh chất lượng cao với độ sắc nét.
Sở hữu Samsung Smart Tivi UA55DU8000 chính hãng tại Hoàng Hà Mobile
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Kích cỡ màn hình 50 inch
  • Độ phân giải 4K (Ultra HD)
  • Cổng kết nối 3 Micro HDMI, 2 USB-A
    • Wifi 5, Bluetooth 5.2
  • Tần số quét thực 60 Hz
  • Khối lượng có chân 22.0 kg
Thu gọn
Đánh giá về Samsung Smart Tivi UA55DU8000
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%