Smart Tivi Samsung 4K 43 inch UA43DU7700
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Samsung Smart Tivi UA43DU7700 là một sản phẩm tivi thông minh hàng đầu từ Samsung. Chiếc tivi này mang đến cho bạn trải nghiệm xem tuyệt vời với màn hình 43 inch sắc nét, công nghệ hiển thị UHD, bộ xử lý hình ảnh Crystal 4K, công nghệ âm thanh Q-Symphony và nhiều tính năng thông minh tiên tiến. Với Samsung Smart Tivi UA43DU7700, bạn không chỉ xem TV, mà còn khám phá một thế giới giải trí đa dạng ngay tại nhà mình. Hãy cùng chúng tôi khám phá những điều tuyệt vời mà chiếc tivi thông minh này mang lại.
Đặc điểm nổi bật
  • Purcolor giúp mang đến màu sắc sống động và hệ màu mở rộng cho hình ảnh rực rỡ.
    Samsung Smart Tivi UA43DU7700.
Thông số cấu hình chi tiết Samsung Smart Tivi UA43DU7700
Cấu hìnhThông số kỹ thuật
Loại TiviSmart Tivi
Kích thước có chân đặt bàn967.5 x 609.7 x 191 mm
Kích thước không chân treo tường967.5 x 561.4 x 59.7 mm
Kích thước màn hình43 inch
Trọng lượng có chân đế7.4 kg
Trọng lượng không chân đế7.1 kg
Loại màn hìnhOLED
Tần số quét50Hz
Độ phân giải4K UHD (3840 x 2160)
Công nghệ hình ảnh
  • Crystal Processor 4K
  • HDR (High Dynamic Range)
  • HDR 10+
  • UHD Dimming
  • Contrast Enhancer
Công nghệ âm thanh
  • Adaptive Sound
  • Q - Symphony
  • Object Tracking Sound - OTS Lite
Tổng công suất loa20W
Bluetoothv5.2
Hệ điều hành - Giao diệnTizenOS
Hệ thống AI
  • Trợ Lý ảo Google Tiếng Việt
  • Bixby
  • Trợ lý ảo Google Assistant
  • Nhận dạng giọng nói qua Remote
  • Kết nối điện thoại thông minh
  • Tìm kiếm giọng nói trên YouTube tiếng Việt
Cổng HDMI3 cổng
Cổng USB1 cổng USB-A
Cổng WiFiWi-Fi 5
Samsung Smart Tivi.
Đánh giá chi tiết về các tính năng của Samsung Smart Tivi UA43DU7700
Màn hình 43 inch được mở rộng nhờ viền mỏng ấn tượng
Samsung Smart Tivi UA43DU7700 không chỉ mang đến vẻ đẹp hiện đại và vô cùng thanh lịch cho không gian nội thất, mà còn được thiết kế với kích thước 43 inch, phù hợp để bày trí trong nhiều gian phòng khác nhau trong nhà, từ phòng khách, nhà bếp đến phòng ngủ.
Kích thước 43 inch.
Công nghệ PurColor mang đến Samsung Smart Tivi UA43DU7700 khung hình rực rỡ
Công nghệ PurColor.
Tái tạo hình ảnh 4K với chất lượng tuyệt vời nhờ bộ xử lý Crystal 4K
Bộ xử lý Crystal 4K.
Nâng cấp màu sắc trên Samsung Smart Tivi UA43DU7700 nhờ công nghệ Contrast Enhancer
Công nghệ Contrast Enhancer.
Trải nghiệm khung hình mượt mà nhờ Motion Xcelerator
Trải nghiệm khung hình mượt mà.
Cải thiện độ tương phản trên Samsung Smart Tivi UA43DU7700 nhờ HDR
Cải thiện độ tương phản.
Cảm giác game mãn nhãn với chế độ Auto Low Latency Mode
Chế độ Auto Low Latency Mode.
Công nghệ Q-Symphony đồng bộ loa và tivi
Công nghệ Q-Symphony của Samsung mở ra một trải nghiệm âm thanh hoàn hảo khi bạn kết hợp Samsung Smart Tivi UA43DU7700 với loa. Với công suất âm thanh 20W trên tivi, nó có thể chưa đủ để tái hiện những chi tiết âm thanh tinh tế một cách đầy đủ. Tuy nhiên, khi kết hợp với loa thanh Samsung, bạn sẽ trải nghiệm được những âm thanh tuyệt vời hơn.
Samsung Smart Tivi UA43DU7700 trang bị Adaptive Sound tối ưu âm thanh
Adaptive Sound tối ưu âm thanh.
Tăng cường sự chân thực của âm thanh bằng công nghệ OTS Lite
Công nghệ OTS Lite.
Samsung Smart Tivi UA43DU7700 giúp tiết kiệm năng lượng tối đa
Tiết kiệm năng lượng tối đa.
Đem cả thế giới giải trí vào nhà với hệ điều hành Tizen OS
Hệ điều hành Tizen OS.
Giá tham khảo của Samsung Smart Tivi UA43DU7700
Chất lượng cao với độ sắc nét và sống động.
Sở hữu Samsung Smart Tivi UA43DU7700 chính hãng tại Hoàng Hà Mobile
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Kích cỡ màn hình 43 inch
  • Độ phân giải 4K (Ultra HD)
  • Tần số quét thực 60 Hz
  • Khối lượng có chân 10.5 kg
Thu gọn
Đánh giá về Samsung Smart Tivi UA43DU7700
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%