Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q70D
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Samsung Smart Tivi QLED QA55Q70D là một chiếc tivi 55 inch có thiết kế mỏng ấn tượng kết hợp tấm nền 4K VA với tốc độ làm mới 120Hz và Motion Xcelerator 120Hz. Tivi được trang bị Bộ xử lý Quantum 4K, với công nghệ Quantum HDR và ​​​​hỗ trợ HDR10. Các tính năng chơi trò chơi bao gồm ALLM, Game Bar, Mini Map Zoom và FreeSync Premium. Ngoài ra, chiếc tivi Samsung này còn được tích hợp loa 2.0 kênh 20W với công nghệ Adaptive Sound+, Object Tracking Sound Lite và Q-Symphony. Đây sẽ là chiếc TV hoàn hảo với mọi không gian trong ngôi nhà thông minh và hiện đại của mọi gia đình.
Đặc điểm nổi bật
  • Trang bị Quantum HDR giúp màn hình hiển thị nhiều màu sắc, độ tương phản và chi tiết cao hơn.
  • Công nghệ chuyển động vượt trội được cải tiến mang lại trải nghiệm xem hành động mượt mà hơn.
  • Mở khóa âm thanh chất lượng cao khi ghép nói tivi với soundbar S-series hoặc Q-Series.
    Samsung Smart Tivi QLED QA55Q70D là một chiếc tivi 55 inch có thiết kế mỏng ấn tượng
Thông số cấu hình chi tiết của Samsung Smart Tivi QLED QA55Q70D
Điểm qua những đặc điểm thông số cấu hình chi tiết của chiếc tivi 55 inch chất lượng cao này và lưu ý các thông số kích thước để lựa chọn được vị trí lắp đặt phù hợp.
Thông sốChi tiết
Loại sản phẩmQLED
Thiết kế
Thiết kếAirSlim
Loại viền3 Không viền
Loại mỏngVẻ ngoài thon gọn
Loại chân đếTấm cổ hẹp
Màu mặt trướcTitan xám
Màu đứngCát đen
Kích thước
Kích thước gói hàng (WxHxD)1424x846x191mm
Đặt kích thước với chân đế (WxHxD)1232,9 x 778,3 x 246,5 mm
Đặt kích thước không có chân đế (WxHxD)1232,9 x 708,7 x 25,7 mm
Chân đế (Cơ bản) (WxD)290x246.5mm
Thông số VESA200 x 200mm
Trọng lượng
Trọng lượng gói hàng23,8 kg
Đặt trọng lượng không có chân đế15,3 kg
Đặt trọng lượng bằng chân đế17,6 kg
Màn hình
Kích thước màn hình55 inch
Tốc độ làm mới100 Hz
Độ phân giải4K (3840 x 2160)
Chống phản chiếuKhông áp dụng
Băng hình
Công cụ hình ảnhBộ xử lý Quantum 4K
HDR (Dải động cao)Quantum HDR
HDR10+Có (thích ứng/chơi game)
AI cao cấpNâng cấp 4K AI
Sự tương phảnĐèn LED kép
Góc nhìnGóc nhìn rộng
Micro DimmingLàm mờ UHD tối ưu
Tăng cường độ tương phản
Công nghệ chuyển độngBộ tăng tốc chuyển động 120Hz
Chế độ làm phim (FMM)
Âm thanh
Âm thanh thích ứngÂm thanh thích ứng chuyên nghiệp
Âm thanh theo dõi đối tượngOTS Lite
Q-Giao hưởng
Đầu ra âm thanh (RMS)20W
Loại loa2CH
Bộ khuếch đại giọng nói chủ động pro
Âm thanh 360
Kết nối
HDMI4
USB2 x USB-A
HDMI (Tốc độ khung hình cao)4K 120Hz (dành cho HDMI 1/2/3/4)
Ethernet (LAN)1
Đầu ra âm thanh kỹ thuật số (Quang học)1
RF In (Đầu vào mặt đất / cáp)1/1 (Sử dụng phổ biến cho mặt đất)/0
WifiCó (Wi-Fi 5)
BluetoothCó (BT5.2)
Anynet+ (HDMI-CEC)
Kênh trả lại âm thanh HDMIeARC
Đánh giá chi tiết Samsung Smart Tivi QLED QA55Q70D
Một cách tổng quan, tivi OLED QA55Q70D của Samsung là một chiếc tivi có giá cả phải chăng và chất lượng tốt với khả năng xử lý màu HDR tốt, độ trễ đầu vào hợp lý với bảng điều khiển 100Hz và bốn cổng HDMI 2.1.
Thiết kế AirSlim mỏng và đẹp hơn
TV Samsung QE55Q70D được bán kèm theo chân đế ở giữa
Chất lượng hình ảnh của Samsung Smart Tivi QLED QA55Q70D
Samsung Smart Tivi QLED QA55Q70D còn có hệ thống chiếu sáng bên hông sử dụng Dual LED
Hỗ trợ HDR là một ưu điểm của Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q70D
Chất lượng âm thanh của Samsung Smart Tivi QLED QA55Q70D
Giống như hầu hết các thương hiệu, Samsung đã phát triển hệ thống âm thanh của riêng mình để sử dụng cho nhiều dòng máy cao cấp và tầm trung. Đó được gọi là Âm thanh theo dõi đối tượng. TV Samsung QE55Q70D có biến thể Object Tracking Sound Lite (OTS Lite) có cấu hình kênh 2.0 với công suất đầu ra 20W.
Samsung Smart Tivi QLED QA55Q70D có thể xử lý chuyển động và trò chơi
Bảng điều khiển 100Hz là thứ bạn cần để chơi game. Cổng HDMI 2.1 của Samsung Smart Tivi QLED QA55Q70D cung cấp đầy đủ các tính năng chơi game cần thiết, bao gồm Tốc độ làm mới có thể thay đổi (VRR) và Chế độ độ trễ thấp tự động (ALLM). Game Bar 4.0 tích hợp của Samsung thuận tiện cho việc nhanh chóng thực hiện các thay đổi đối với cài đặt định hướng trò chơi. G-Sync và FreeSync Premium Pro cũng được hỗ trợ.
Các tính năng của TV thông minh
Samsung Smart Tivi QLED QA55Q70D chạy trên hệ điều hành Tizen 8.0 mới nhất
Khả năng kết nối
Tham khảo giá của Samsung Smart Tivi QLED QA55Q70D
Mua Samsung Smart Tivi QLED QA55Q70D chính hãng tại Hoàng Hà Mobile
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Kích cỡ màn hình 55 inch
  • Độ phân giải 4K (Ultra HD)
  • Cổng kết nối • Kết nối: 4 x HDMI, 2 x USB - A
    • Wifi 5, Bluetooth 5.2
  • Khối lượng có chân 24.6 kg
  • Tần số quét thực 120 Hz
  • Loại Tivi Smart Tivi QLED
Thu gọn
Đánh giá về Samsung Smart Tivi QLED QA55Q70D
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%