Smart Tivi QLED Samsung 4K 43 inch QA43Q60D
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Samsung Smart Tivi QLED QA43Q60D sở hữu thiết kế AirSlim, mang đến vẻ đẹp hiện đại và sang trọng. Được trang bị màn hình QLED kích thước lớn với độ phân giải 4K, chiếc Samsung này sẽ mang đến những hình ảnh sắc nét, sống động và đầy màu sắc. Công nghệ Quantum Dot giúp hiển thị hơn 1 tỷ sắc màu, bộ xử lý Quantum Lite 4K giảm nhiễu, cho hình ảnh chân thực và gần với thực tế nhất. Ngoài ra, TV được trang bị hệ thống loa 20W với công nghệ tối ưu âm thanh Object Tracking Sound (OTS) và Adaptive Sound. Samsung Smart Tivi QLED QA43Q60D sử dụng hệ điều hành Tizen OS mới nhất, giao diện trực quan, dễ sử dụng và kho ứng dụng phong phú cùng khả năng kết nối đa dạng với các thiết bị khác như máy tính, laptop, điện thoại,....
Đặc điểm nổi bật
  • Công nghệ Adaptive Sound tự động điều chỉnh âm thanh phù hợp với từng nội dung đang xem.
  • Tính năng Multi View đột phá, cho phép bạn xem nhiều nội dung cùng lúc trên cùng một màn hình.
    Samsung Smart Tivi QLED QA43Q60D.
Thông số cấu hình chi tiết của Samsung Smart Tivi QLED QA43Q60D
Thông sốChi tiết
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước43 inch
Độ phân giải4K (Ultra HD)
Loại màn hìnhQLED
Hệ điều hànhTizen™
Bộ xử lýBộ xử lý Quantum Lite 4K
Tần số quét50Hz
Công nghệ âm thanh
  • Công nghệ âm thanh: Hệ thống loa 2CH, công suất 20W
  • Object Tracking Sound (OTS): Công nghệ âm thanh chuyển động theo hình ảnh
  • Adaptive Sound: Tối ưu hóa theo nội dung âm thanh
  • Q-symphony Next: Sử dụng thuật toán AI và tối ưu hóa hiệu ứng vòm 3D
Công nghệ hình ảnh
  • Công nghệ Quantum Dot
  • Chứng nhận PANTONE
  • Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
  • Chế độ Game Motion Plus
  • Công nghệ Motion Xcelerator 120Hz
Tiện ích
  • Smart Tivi: Kho ứng dụng phong phú, tích hợp ứng dụng Apple AirPlay 2
  • Điều khiển One Remote Control tích hợp Solar Cell Remote, dùng PIN năng lượng mặt trời
  • Multi View: Thưởng thức nhiều nội dung giải trí từ nhiều nguồn trên cùng một màn hình
  • Trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby: Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt
  • SmartThings: Quản lý ngôi nhà thông minh, kết nối nhanh chóng đa thiết bị.
  • Built-in IoT Hub: Kết nối dễ dàng với các thiết bị Zigbee, Thread, Matter mà không cần dongle
Kết nối
  • Kết nối Internet: Wi-Fi 5, LAN
  • Kết nối không dây: Bluetooth 5.2 (Kết nối loa, thiết bị di động)
  • USB: 2 cổng USB A
  • Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
Kích thước1676 x 1026 x 338 mm
Khối lượng32.7 kg
Năm sản xuất2024
Xuất xứViệt Nam
HãngSamsung
Đánh giá chi tiết về các tính năng của Samsung Smart Tivi QLED QA43Q60D
Thiết kế thanh mảnh AirSlim ấn tượng
Trang bị màn hình QLED đỉnh cao với độ phân giải 4K (Ultra HD) sắc nét và sống động
Đỉnh cao với độ phân giải 4K (Ultra HD).
Bộ xử lý Quantum Lite 4K nâng tầm trải nghiệm hình ảnh trên Samsung Smart Tivi QLED QA43Q60D
Bộ xử lý Quantum Lite 4K.
Những công nghệ hình ảnh tiên tiến biến ngôi nhà thành rạp chiếu phim tại gia
Công nghệ Motion Xcelerator
Công nghệ Motion Xcelerator.
Đạt chứng nhận PANTONE
Đạt chứng nhận PANTONE.
Công nghệ Quantum Dot
Samsung Smart Tivi QLED QA43Q60D sở hữu kho tàng tính năng tiện ích nâng tầm giải trí
Tính năng Game Bar
Tính năng Game Bar.
Chế độ đa màn hình
Chế độ đa màn hình.
Nâng tầm giải trí đỉnh cao với những công nghệ âm thanh tiên tiến tích hợp
Công nghệ tối ưu âm thanh
Công nghệ tối ưu âm thanh.
Công nghệ Q-Symphony
Công nghệ Q-Symphony.
Samsung Smart Tivi QLED QA43Q60D trang bị hệ điều hành Tizen mới nhất của Samsung
Trang bị hệ điều hành Tizen mới nhất của Samsung.
Giá tham khảo của Samsung Smart Tivi QLED QA43Q60D
Mẫu tivi QLED giá rẻ nhất của Samsung.
Hãy truy cập website hoặc liên hệ hotline 1900 2091 để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng!
Vì sao nên mua Samsung Smart Tivi QLED QA43Q60D tại Hoàng Hà Mobile?
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Kích cỡ màn hình 43 inch
  • Độ phân giải 4K (Ultra HD)
  • Tần số quét thực 60 Hz
  • Cổng kết nối • Kết nối: 3 x HDMI, 2 x USB - A
    • Wifi 5, Bluetooth 5.2
  • Khối lượng có chân 12.2 kg
Thu gọn
Đánh giá về Samsung Smart Tivi QLED QA43Q60D
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%