ĐỊA CHỈ CÒN HÀNG
Sản phẩm mua cùng
1,690,000 ₫
1,690,000 ₫
Giá hạng Member chỉ từ 1,670,000 ₫
Giá hạng Member chỉ từ 1,966,000 ₫
2,990,000 ₫ - 33%
2,990,000 ₫ - 33%
4,690,000 ₫ - 32%
4,690,000 ₫ - 32%
12,499,000 ₫ - 24%
12,499,000 ₫ - 24%
4,690,000 ₫ - 28%
4,690,000 ₫ - 28%
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IAH8-83ER000BVN sở hữu cấu hình phần cứng mạnh mẽ vượt trội. Hiệu năng xử lý từ chip Intel Core i5-12450H hàng đầu thị trường. Màn hình 15.6 inch thoải mái trải nghiệm giải trí và học tập. Dung lượng bộ nhớ khủng tới 512GB thoải mái lưu trữ. Đây chính là mẫu laptop văn phòng phù hợp để bạn rinh về.
Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IAH8-83ER000BVN - Tính năng tiện nghi và hiệu năng trọn vẹn
Thiết kế mỏng nhẹ, cổng kết nối đa dạng
Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IAH8-83ER000BVN mang ngôn ngữ thiết kế trẻ trung và hiện đại. Phần vỏ ngoài được hoàn thiện từ nhựa nên cảm giác cần nắm rất mỏng nhẹ. Tổng trọng lượng máy chỉ nặng khoảng hơn 1.6kg và có kích thước  lần lượt là 359.3 x 235 x 17.9 mm. Tuy nhiên, Lenovo IdeaPad Slim 3 15IAH8-83ER000BVN  vẫn đảm bảo tính bền bỉ, đạt chuẩn quân đội MIL STD 810H. Do đó, bạn hoàn toàn có thể yên tâm đem theo nó để sử dụng dù là ở bất cứ đâu.
Để phục vụ tối ưu cho người dùng trong quá trình học tập và làm việc, thiết bị được hãng Lenovo trang bị đủ các cổng kết nối đa dạng. Bao gồm 01 HDMI, 01 USB 3.2, 01 USB-C 3.2, 01 jack tai nghe 3.5mm và 01 khe cắm thẻ SD đều nằm ở bên trái laptop.
Màn hình 15.6 inch FHD sắc nét
Kích thước màn hình laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IAH8-83ER000BVN rộng lớn lên tới 15.6 inch. Máy sử dụng tấm nền IPS độ phân giải Full HD (1920 x 1080), độ sáng 300nits siêu sắc nét và sống động. Thiết bị này cho phép chúng ta trải nghiệm sử dụng để làm việc và giải trí đa phương tiện một cách trọn vẹn nhất. Lenovo IdeaPad Slim 3 15IAH8-83ER000BVN đem tới chất lượng hiển thị chân thực là điều không thể bàn cãi.
Hiệu năng từ Intel Core i5
Lenovo IdeaPad Slim 3 15IAH8-83ER000BVN sử dụng vi xử lý Intel Core thế hệ thứ 12 là i5-12450H. Con chip này 12 luồng, 8 nhân với bộ nhớ đệm 18MB và tốc độ xung nhịp lên tới 4.4 GHz. Vì vậy, hiệu năng của laptop đem lại rất mạnh mẽ, tự tin xử lý dữ liệu nhanh chóng và hiệu quả từ office văn phòng cho tới các game đồ hoạ cao.
Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IAH8-83ER000BVN ra mắt khi nào?
Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IAH8-83ER000BVN có giá bao nhiêu?
Mua Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IAH8-83ER000BVN chính hãng giá rẻ tại Hoàng Hà Mobile
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Xung nhịp cơ bản P-core 2.0GHz / E-core
    1.5GHz
  • Khả năng nâng cấp ổ cứng SSD tối đa 1TB
  • Hệ điều hành Windows 11 Home
  • Kích thước 359.3 x 235 x 17.9 mm
  • Cổng giao tiếp LPDDR5
  • Khả năng nâng cấp RAM Không hỗ trợ nâng cấp
  • Loại RAM LPDDR5
  • Kết nối không dây Wi-Fi 6
    Bluetooth v5.1
  • Công nghệ CPU Intel Core i5
  • Số hiệu CPU i5 - 12450H
  • RAM 8GB
  • Ổ cứng mặc định 512GB SSD
  • Card đồ hoạ rời GPU tích hợp
  • Kích thước màn hình 15.6 inch
  • Độ phân giải 1920x1080
  • Trọng lượng 1.62kg
Thu gọn
Đánh giá về Lenovo IdeaPad Slim 3 15IAH8-83ER000BVN
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%