ĐỊA CHỈ CÒN HÀNG
Sản phẩm mua cùng
1,690,000 ₫
1,690,000 ₫
Giá hạng Member chỉ từ 1,670,000 ₫
Giá hạng Member chỉ từ 1,966,000 ₫
2,990,000 ₫ - 33%
2,990,000 ₫ - 33%
4,690,000 ₫ - 32%
4,690,000 ₫ - 32%
12,499,000 ₫ - 24%
12,499,000 ₫ - 24%
4,690,000 ₫ - 28%
4,690,000 ₫ - 28%
5,990,000 ₫ - 23%
5,990,000 ₫ - 23%
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mua Laptop Lenovo IdeaPad 3 14IAU7-82RJ009MVN giá rẻ chính hãng tại Hoàng Hà Mobile
Thiết kế thanh lịch, đẳng cấp
Hiệu năng mạnh mẽ, vượt mọi thách thức
Lenovo IdeaPad 3 14IAU7-82RJ009MVN được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i3 1215U. Đây là mẫu vi xử lý có cấu hình bên trong 6 nhân và 8 luồng cho xung nhịp cơ bản ở mức 1.2GHz với tối đa 3.3GHz, chạy hệ điều hành Windows 11 giúp mang đến hiệu suất đầy ấn tượng trong tầm giá.
Đi cùng với con chip Core i3 là thanh RAM 8GB với tốc độ Bus RAM 3200 MHz, cho khả năng đa nhiệm cùng một lúc, việc xử lý các công việc trên nhiều tab trình duyệt và nỗi lo giật lag giờ đây cũng không còn là vấn đề. Ngoài ra, sản phẩm cũng hỗ trợ RAM tối đa 16GB cho những ai muốn tăng cường hiệu suất hơn nữa.
Màn hình với độ hiển thị chân thực và sắc nét
Lenovo IdeaPad 3 14IAU7-82RJ009MVN sở hữu màn hình rộng 14 inch full HD (1920 x 1080) cho bạn giây phút làm việc, chơi game với không gian vô cùng thoải mái. Với độ sáng cao 250 nits cùng công nghệ chống chói Anti-glare giúp bạn bảo vệ mắt trước những tia sáng có hại trong thời gian dài phải tiếp xúc với màn hình máy tính. Có thể thấy, với độ phân giải cao sẽ giúp cho hình ảnh hiển thị sắc nét ở mọi khung hình, độ sáng cao sẽ giúp bạn có thể sử dụng máy ở những nơi có ánh sáng thấp, mang đến hiệu quả làm việc cao. Với những ai thường xuyên phải ngồi trước màn hình máy tính, đây là một ưu điểm vượt trội không thể bỏ qua.
Đa dạng cổng kết nối
Lenovo IdeaPad 3 14IAU7-82RJ009MVN được trang bị đa dạng các cổng kết nối dọc hai bên thân máy, bao gồm: 1x USB 2.0, 1x USB 3.2 Gen 1, 1x USB-C® 3.2 Gen 1 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.2), 1x HDMI® 1.4b, 1x Card reader, 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1x Power connector giúp truyền tải dữ liệu nhanh chóng hơn đến các thiết bị ngoại vị khác.
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Khả năng nâng cấp ổ cứng Các mẫu có pin 45Wh: một ổ đĩa, 1x M.2 SSD
    • SSD M.2 2242 lên đến 1TB
    • SSD M.2 2280 lên đến 1TB
  • Hệ điều hành Windows® 11 Home Single Language, English
  • Xung nhịp cơ bản 1.2GHz
  • Cổng giao tiếp DDR4
  • Khả năng nâng cấp RAM 16GB
  • Kích thước 324.2 x 215.7 x 19.9 mm
  • Loại RAM DDR4
  • Kết nối không dây 11ac 2x2
    Bluetooth v5.0
  • Công nghệ CPU Intel Core i3
  • Số hiệu CPU i3 - 1215U
  • RAM 8GB
  • Ổ cứng mặc định 256GB SSD
  • Card đồ hoạ rời GPU tích hợp
  • Kích thước màn hình 14 inch
  • Độ phân giải 1920x1080
  • Trọng lượng 1.43kg
Thu gọn
Đánh giá về Lenovo IdeaPad 3 14IAU7-82RJ009MVN
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%