ĐỊA CHỈ CÒN HÀNG
Sản phẩm mua cùng
1,690,000 ₫
1,690,000 ₫
Giá hạng Member chỉ từ 1,670,000 ₫
Giá hạng Member chỉ từ 1,966,000 ₫
2,990,000 ₫ - 33%
2,990,000 ₫ - 33%
4,690,000 ₫ - 32%
4,690,000 ₫ - 32%
12,499,000 ₫ - 24%
12,499,000 ₫ - 24%
4,690,000 ₫ - 28%
4,690,000 ₫ - 28%
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Tổng quan về laptop Gaming Acer PREDATOR HELIOS 18
Thiết kế tinh tế, chuẩn gaming
Trong số những chiếc laptop gaming được đánh giá cao, Acer PREDATOR HELIOS 18 là một trong những sản phẩm nổi bật nhất. Với thiết kế gọn gàng và thanh lịch, laptop này mang lại sự tiện lợi cho người dùng mà không phải “hi sinh” một chút nào về hiệu suất. Với kích thước màn hình 18 inch, chiếc laptop Acer Predator này chỉ dày 29.15 mm và nặng 3.1kg. Thông số này thực sự rất tối ưu khi kết hợp cả về kích thước màn hình lớn và hệ thống tản nhiệt hiện đại của một chiếc laptop gaming.
Hiệu năng mạnh mẽ, chiến game ấn tượng
Không gian làm việc, chiến game rộng lớn
Ngoài ra, Acer còn tích hợp tốc độ làm mới (refresh rate) 240Hz lên trên chiếc máy này. Thông số này vô cùng ấn tượng và mang lại nhiều lợi ích cho những người đam mê chơi game. Với tính năng này, bạn có thể trải nghiệm quá trình chuyển đổi khung hình vô cùng mượt mà và liền mạch, cũng như giảm thiểu hiện tượng giật hình và xé hình. Ngoài ra, độ trễ thấp và độ chính xác cao của màn hình còn cho phép hình ảnh hiển thị trò chơi chính xác và nhạy bén, từ đó nâng cao trải nghiệm chiếc game tổng thể.
Mua Laptop Gaming Acer PREDATOR HELIOS 18 2023 - PH18-71-94SJ giá rẻ chính hãng tại Hoàng Hà Mobile
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Cổng giao tiếp DDR5
  • Khả năng nâng cấp RAM 2x SO-DIMM socket, tối đa 32GB tổng 2 khe
  • Kích thước 405 (W) x 311.61 (D) x 27.15/29.15 (H) mm - 3.1 kg
  • Loại RAM DDR5
  • Kết nối không dây Wi-Fi 6E
    Bluetooth v5.2
  • Công nghệ CPU Intel Core i9
  • Số hiệu CPU i9 - 13900HX
  • RAM 32GB
  • Ổ cứng mặc định 2TB SSD
  • Card đồ hoạ rời RTX 4080
  • Kích thước màn hình 18 inch
  • Độ phân giải 2560x1600
  • Trọng lượng 3.1 kg
Thu gọn
Đánh giá về Acer PREDATOR HELIOS 18 2023 PH18-71-94SJ
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%