ĐỊA CHỈ CÒN HÀNG
Sản phẩm mua cùng
1,690,000 ₫
1,690,000 ₫
Giá hạng Member chỉ từ 1,670,000 ₫
Giá hạng Member chỉ từ 1,966,000 ₫
2,990,000 ₫ - 33%
2,990,000 ₫ - 33%
4,690,000 ₫ - 32%
4,690,000 ₫ - 32%
12,499,000 ₫ - 24%
12,499,000 ₫ - 24%
4,690,000 ₫ - 28%
4,690,000 ₫ - 28%
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mua laptop ASUS VivoBook S 14 Flip TN3402QA-LZ019W giá rẻ chính hãng tại Hoàng Hà Mobile
Thiết kế 2 in 1 siêu tiện lợi
Tuy nhiên, thiết kế đẹp chưa phải là điểm làm nên sự khác biệt của ASUS VivoBook S 14 Flip TN3402QA-LZ019W. Ưu điểm đáng giá nhất của máy có lẽ phải kể đến phần bản lề của laptop có khả năng xoay gập 360 độ. Phần bản lề này đã vượt qua hàng trăm bài test khắc nghiệt của ASUS và có độ bền lên đến hơn 20.000 lần đóng mở, giúp người dùng yên tâm hơn trong quá trình sử dụng. Máy có độ dày chỉ là 18.9mm cùng trọng lượng 1.5kg nên người dùng có thể dễ dàng mang máy đi muôn nơi mà không gặp phải bất cứ khó khăn nào.
Khả năng hiển thị ấn tượng
Màn hình được trang bị trên ASUS VivoBook S 14 Flip TN3402QA-LZ019W có kích thước 14 inch, độ phân giải Full HD+ (1920 x 1200 pixels) trên tấm nền IPS, cùng với đó là độ sáng màn hình đạt mức 300 nits, độ phủ màu 45% NTSC chắc chắn sẽ mang lại cho người dùng những trải nghiệm làm việc, giải trí hoàn hảo nhất trong phân khúc. Ngoài ra, màn hình của thiết bị còn nhận được chứng chỉ TUV Rheinland giảm tới hơn 70% sự phát xạ của ánh sáng xanh gây hại tới mắt của người dùng.
Hiệu năng đáng gờm với CPU AMD Ryzen 5, RAM 8GB
Cổng kết nối đầy đủ, pin sử dụng lâu dài
Mặc dù là một mẫu laptop lai và có kích thước mỏng gọn, thế nhưng ASUS VivoBook S 14 Flip TN3402QA-LZ019W vẫn được tích hợp hệ thống cổng kết nối khá đầy đủ bao gồm: 1 cổng HDMI; 1 cổng USB 2.0 Type-A;1 cổng USB 3.2 Gen 2 Type-A; 1 cổng USB 3.2 Gen 2 Type-C và 1 cổng âm thanh 3.5mm. Về khả năng kết nối không dây, máy được trang bị WiFi 6E tích hợp công nghệ ASUS Wi-Fi Master nhằm tăng phạm vi kết nối Wi-Fi trong mọi điều kiện môi trường và khong gian, hỗ trợ người tốt nhất cho người dùng.
Bàn phím gõ êm, touchpad nhạy
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Xung nhịp cơ bản 3.3 GHz
  • Khả năng nâng cấp RAM 16GB
  • Khả năng nâng cấp ổ cứng (Có thể tháo ra, lắp thanh khác tối đa 1 TB)
  • Kết nối không dây Wi-Fi 6
    Bluetooth 5
  • Hệ điều hành Windows 11 Home
  • Kích thước 31.32 x 22.76 x 1.89 ~ 1.89 cm
  • Loại RAM DDR4
  • Công nghệ CPU AMD Ryzen 5
  • Số hiệu CPU R5 - 5600H
  • RAM 8GB
  • Ổ cứng mặc định 512GB SSD
  • Card đồ hoạ rời GPU tích hợp
  • Kích thước màn hình 14 inch
  • Độ phân giải 1920x1200
  • Trọng lượng 1.6kg
Thu gọn
Đánh giá về ASUS Vivobook S 14 Flip TN3402QA-LZ019W, R5-5600H/8GB/512GB/14WUXGAT
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%