Laptop ASUS Vivobook 14X M1403QA-LY024W, R7-5800H/8GB/512GB/14.0-WUXGA/Win11/SILVER - Chính hãng
ĐỊA CHỈ CÒN HÀNG
Sản phẩm mua cùng
1,690,000 ₫
1,690,000 ₫
Giá hạng Member chỉ từ 1,670,000 ₫
Giá hạng Member chỉ từ 1,966,000 ₫
2,990,000 ₫ - 33%
2,990,000 ₫ - 33%
4,690,000 ₫ - 32%
4,690,000 ₫ - 32%
12,499,000 ₫ - 24%
12,499,000 ₫ - 24%
4,690,000 ₫ - 28%
4,690,000 ₫ - 28%
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mua Laptop ASUS Vivobook 14X M1403QA-LY024W giá rẻ chính hãng tại Hoàng Hà Mobile
Thiết kế sang trọng, bản lề 180 độ
Laptop ASUS Vivobook 14X M1403QA-LY024W sở hữu một thiết kế vô cùng mỏng nhẹ với cân nặng ở mức 1.6kg và chỉ dày 19.9mm. Sự hoàn thiện này không chỉ giúp hãng tối ưu được thiết kế của máy mà còn giúp người dùng có thể mang thiết bị đi làm việc ở nhiều địa điểm khác nhau. Độ mỏng nhẹ của máy còn vô cùng hữu ích khi người dùng dễ dàng đặt thiết bị vào balo mà vẫn còn nhiều không gian để chứa các vật dụng cần thiết khác.
Độ phân giải cao, hiển thị sắc nét
Laptop ASUS Vivobook 14X M1403QA-LY024W được trang bị tấm nền IPS  trên kích thước 14 inch, độ phân giải WUXGA (1920 x 1200 pixels). Do đó, chất lượng hình ảnh được hiển thị cực kỳ sống động, giúp cho bạn dễ dàng tận hưởng những giây phút giải trí sau những ngày làm việc căng thẳng.
Hiệu năng mạnh mẽ
Bên cạnh việc sở hữu thiết kế sang trọng, Laptop ASUS Vivobook 14X M1403QA-LY024W còn sở hữu bộ vi xử lý AMD Ryzen 7 5800H cực kỳ mạnh mẽ. Con chip 8 nhân 16 luồng sở hữu tốc độ xử lý thông thường ở 3.2 GHz và đạt tối đa 4.4 GHz khi sử dụng Turbo Boost. Do đó, hiệu năng của máy đủ để đáp ứng mọi tác vụ làm việc hằng ngày từ văn phòng cho đến thiết kế, đồ họa ở mức trung bình nhẹ của người dùng.
Âm thanh cực chất
Kết nối đa dạng
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Cổng giao tiếp DDR4
  • Xung nhịp cơ bản 3.2 GHz
  • Khả năng nâng cấp ổ cứng (Có thể tháo ra, lắp thanh khác tối đa 1 TB)
  • Khả năng nâng cấp RAM 32 GB
  • Hệ điều hành Windows 11 Home
  • Kích thước 31.71 x 22.20 x 1.99 ~ 1.99 cm
  • Loại RAM DDR4
  • Kết nối không dây Wi-Fi 6
    Bluetooth v5.0
  • Công nghệ CPU AMD Ryzen 7
  • Số hiệu CPU R7 - 5800H
  • RAM 8GB
  • Ổ cứng mặc định 512GB SSD
  • Card đồ hoạ rời GPU tích hợp
  • Kích thước màn hình 14 inch
  • Độ phân giải 1920x1200
  • Trọng lượng 1.6kg
Thu gọn
Đánh giá về ASUS Vivobook 14X M1403QA-LY024W, R7-5800H/8GB/512GB/14.0-WUXGA
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%