Google Tivi Toshiba 4K 65 inch 65C350LP
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mua Tivi Toshiba LED 4K Google TV 65C350LP - Chính hãng giá rẻ chính hãng tại Hoàng Hà Mobile
Thiết kế tối giản, tạo không gian giải trí tuyệt vời
Khi nhìn từ bên cạnh, Tivi Toshiba LED 4K Google TV 65C350LP đã tạo nên sự ấn tượng với người dùng khi sở hữu phần thân rất mỏng. Khi kết hợp với tone màu đen nhám, thiết bị này như một vật trang trí nội thất giúp tạo nên sự sang trọng trong phòng khách của bạn. Mặc dù thế, Toshiba cũng đã trang bị khá đầy đủ các cổng kết nối với các thiết bị ngoại vi gồm 2 cổng USB, 3 cổng HDMI, 1 cổng AV, 1 cổng RF (Analog, Digital), 1 cổng 3.5 mm và 1 cổng Optical (Digital Audio).
Màn hình sắc nét, màu sắc chân thực
Tivi Toshiba LED 4K Google TV 65C350LP được trang bị tấm nền LED 4K với kích thước 65 inch, được hỗ trợ công nghệ HDR 10 và tần số quét 60 Hz. Điều này đã làm cho màn hình hiển thị trên tivi vô cùng ấn tượng với chất lượng hình ảnh được tái tạo vô cùng sắc nét, chân thực kèm với màu sắc rực rỡ và sống động.
Âm thanh sống động, tận hưởng từng phút giây
Toshiba đã thiết kế hệ thống loa của Tivi Toshiba LED 4K Google TV 65C350LP nằm ngay bên cạnh dưới mặt sau của thiết bị. Dàn âm thanh này sẽ có công suất tối đa 24W và được hỗ trợ công nghệ âm thanh Regza Power Audio, Dolby Atmos Dolby Audio. Với những tính năng trên, chiếc tivi này sẽ đem lại cho bạn những trải nghiệm âm thanh vô cùng sống động, tạo nên những giây phút vô cùng thư giãn, thoải mái, đắm chìm khi tận hưởng những bài hát yêu thích hay xem phim bom tấn.
Tốc độ truyền tải nhanh chóng, đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Kích cỡ màn hình 65 inch
  • Loại Tivi SMART 4K TV
  • Độ phân giải 4K (Ultra HD)
  • Cổng kết nối Cổng mạng LAN, Wifi 2.4/5GHz
    Bluetooth (Kết nối loa, tai nghe)
    2 cổng USB
    3 cổng HDMI, 1 cổng AV, 1 cổng RF (Analog, Digital)
    1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio)
  • Khối lượng có chân 16.9 Kg
  • Tần số quét thực 60 Hz
Thu gọn
Đánh giá về Toshiba Google Tivi 65C350LP
5
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%