Google Tivi OLED Casper 4K 65 Inch 65CGS810
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mua Smart Tivi LaCasper OLED 65" (65CGS810) chính hãng, giá rẻ tại Hoàng Hà Mobile
Sở hữu màn hình 65 inch siêu lớn cùng thiết kế thân thiện, hiện đại, Smart Tivi LaCasper OLED 65" (65CGS810)  trở thành dòng TV khiến rất nhiều người người dùng không thể ngó lơ.
Trang bị tấm nền OLED hiện đại bậc nhất với màn hình tràn viền
Điểm đầu tiên khi nói về Smart Tivi LaCasper OLED 65" chính là độ sắc nét của hình ảnh được hiển thị trên màn hình. Nhà sản xuất đã ưu ái cho dòng TV này khi sử dụng tấm nền OLED Pixel Self-dimming đem đến kết cấu ảnh chân thực đến từng chi tiết. TV cũng thể hiện được màu sắc tương phản giữa sáng và tối khá hài hòa, đem đến tổng thể trải nghiệm nhìn cực kì chất lượng. Do vậy mà khi nhìn nghiêng thì cũng sẽ không có sự quá chênh lệch về màu sắc.
Sở hữu màn hình lớn nhưng Smart Tivi LaCasper OLED 65" lại có độ dày siêu mỏng chỉ 0.5cm. Độ mỏng đáng kinh ngạc này giúp cho Smart Tivi LaCasper OLED 65" trở thành một đối thủ đáng gờm trên thị trường hiện nay.
Công Nghệ MEMC tối ưu từng chuyển động ảnh cùng công nghệ âm thanh Dolby Atmos trứ danh
Không chỉ vậy, TV Smart Tivi LaCasper OLED 65" còn có công nghệ âm thanh Dolby Atmos cho âm thanh sống động từ nhiều hướng, đem đến cảm giác như bạn đang ở trong một rạp chiếu phim vậy.
Ngoài ra, TV còn sở hữu cổng kết nối Cổng LAN, Wifi, Bluetooth hiện đại, cho bạn thoải mái kết nối TV với loa, điện thoại di động. Phải nói rằng  Smart Tivi LaCasper OLED 65" (65CGS810) sở hữu quá nhiều cổng kết nối tiện lợi như Cổng nhận hình ảnh, âm thanh gồm 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), các cổng xuất âm thanh bao gồm: 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) và cuối cùng là cổng ăng ten.
Điều khiển giọng nói hiện đại
Mua Smart Tivi LaCasper OLED 65" (65CGS810) chính hãng tại Hoàng Hà Mobile để nhận được mức giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Kích cỡ màn hình 65 inch
  • Loại Tivi Công nghệ tấm nền OLED Pixel Self-dimming
    Thiết kế tinh tế với độ mỏng ấn tượng 0,5cm
  • Cổng kết nối Bluetooth
    Cổng Ethernet và Wifi
    Cổng AV: 1 cổng
    Cổng HDMI: 3 cổng / HDMI 2.1
    Cổng VGA: Không có
    Cổng xuất âm thanh: 1 cổng quang Optical
    USB: 2 cổng 2.0
  • Khối lượng có chân 24.8 Kg
    23.2 Kg
  • Độ phân giải 4K (Ultra HD)
  • Tần số quét thực 60 Hz
Thu gọn
Đánh giá về Casper Google Tivi OLED 65CGS810
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%