Smart Tivi QLED Samsung 4K 85 inch QA85Q60D
Vận chuyển toàn quốc (Xem chi tiết)
Bảo hành chính hãng 24 tháng (Xem trung tâm bảo hành)
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Samsung Smart Tivi QLED QA85Q60D sở hữu thiết kế AirSlim, mang đến vẻ đẹp hiện đại và sang trọng. Được trang bị màn hình QLED kích thước lớn với độ phân giải 4K, chiếc Samsung này sẽ mang đến những hình ảnh sắc nét, sống động và đầy màu sắc. Công nghệ Quantum Dot giúp hiển thị hơn 1 tỷ sắc màu, bộ xử lý Quantum Lite 4K giảm nhiễu, cho hình ảnh chân thực và gần với thực tế nhất. Ngoài ra, TV được trang bị hệ thống loa 20W với công nghệ tối ưu âm thanh Object Tracking Sound (OTS) và Adaptive Sound. Samsung Smart Tivi QLED QA85Q60D sử dụng hệ điều hành Tizen OS mới nhất, giao diện trực quan, dễ sử dụng và kho ứng dụng phong phú cùng khả năng kết nối đa dạng với các thiết bị khác như máy tính, laptop, điện thoại,....
Đặc điểm nổi bật
  • Công nghệ Adaptive Sound tự động điều chỉnh âm thanh phù hợp với từng nội dung đang xem.
  • Tính năng Multi View đột phá, cho phép bạn xem nhiều nội dung cùng lúc trên cùng một màn hình.
    Samsung Smart Tivi QLED QA85Q60D.
Thông số cấu hình chi tiết của Samsung Smart Tivi QLED QA85Q60D
Thông sốChi tiết
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước85 inch
Độ phân giải4K (Ultra HD)
Loại màn hìnhQLED
Hệ điều hànhTizen™
Bộ xử lýBộ xử lý Quantum Lite 4K
Tần số quét50Hz
Công nghệ âm thanh
  • Công nghệ âm thanh: Hệ thống loa 2CH, công suất 20W
  • Object Tracking Sound (OTS): Công nghệ âm thanh chuyển động theo hình ảnh
  • Adaptive Sound: Tối ưu hóa theo nội dung âm thanh
  • Q-symphony Next: Sử dụng thuật toán AI và tối ưu hóa hiệu ứng vòm 3D
Công nghệ hình ảnh
  • Công nghệ Quantum Dot
  • Chứng nhận PANTONE
  • Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
  • Chế độ Game Motion Plus
  • Công nghệ Motion Xcelerator 120Hz
Tiện ích
  • Smart Tivi: Kho ứng dụng phong phú, tích hợp ứng dụng Apple AirPlay 2
  • Điều khiển One Remote Control tích hợp Solar Cell Remote, dùng PIN năng lượng mặt trời
  • Multi View: Thưởng thức nhiều nội dung giải trí từ nhiều nguồn trên cùng một màn hình
  • Trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby: Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt
  • SmartThings: Quản lý ngôi nhà thông minh, kết nối nhanh chóng đa thiết bị.
  • Built-in IoT Hub: Kết nối dễ dàng với các thiết bị Zigbee, Thread, Matter mà không cần dongle
Kết nối
  • Kết nối Internet: Wi-Fi 5, LAN
  • Kết nối không dây: Bluetooth 5.2 (Kết nối loa, thiết bị di động)
  • USB: 2 cổng USB A
  • Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
Kích thước1676 x 1026 x 338 mm
Khối lượng32.7 kg
Năm sản xuất2024
Xuất xứViệt Nam
HãngSamsung
Đánh giá chi tiết về các tính năng của Samsung Smart Tivi QLED QA85Q60D
Thiết kế thanh mảnh AirSlim ấn tượng
Trang bị màn hình QLED đỉnh cao với độ phân giải 4K (Ultra HD) sắc nét và sống động
Đỉnh cao với độ phân giải 4K (Ultra HD).
Bộ xử lý Quantum Lite 4K nâng tầm trải nghiệm hình ảnh trên Samsung Smart Tivi QLED QA85Q60D
Bộ xử lý Quantum Lite 4K.
Những công nghệ hình ảnh tiên tiến biến ngôi nhà thành rạp chiếu phim tại gia
Công nghệ Motion Xcelerator
Công nghệ Motion Xcelerator.
Đạt chứng nhận PANTONE
Đạt chứng nhận PANTONE.
Công nghệ Quantum Dot
Samsung Smart Tivi QLED QA85Q60D sở hữu kho tàng tính năng tiện ích nâng tầm giải trí
Tính năng Game Bar
Tính năng Game Bar.
Chế độ đa màn hình
Chế độ đa màn hình.
Nâng tầm giải trí đỉnh cao với những công nghệ âm thanh tiên tiến tích hợp
Công nghệ tối ưu âm thanh
Công nghệ tối ưu âm thanh.
Công nghệ Q-Symphony
Công nghệ Q-Symphony.
Samsung Smart Tivi QLED QA85Q60D trang bị hệ điều hành Tizen mới nhất của Samsung
Trang bị hệ điều hành Tizen mới nhất của Samsung.
Giá tham khảo của Samsung Smart Tivi QLED QA85Q60D
Mẫu tivi QLED giá rẻ nhất của Samsung.
Hãy truy cập website hoặc liên hệ hotline 1900 2091 để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng!
Vì sao nên mua Samsung Smart Tivi QLED QA85Q60D tại Hoàng Hà Mobile?
29,990,000 ₫ 62,990,000 ₫
QA85Q60D
Lựa chọn phiên bản
Tình trạng Còn hàng
ƯU ĐÃI HOÀNG HÀ
1
Giảm ngay 200.000đ khi khách tự vận chuyển (Áp dụng với sản phẩm có sẵn tại cửa hàng)
Nhận báo giá tốt nhất cho khách hàng doanh nghiệp B2B khi mua số lượng lớn (Khám phá ngay)
ƯU ĐÃI THÊM
1
Mở thẻ VPBank - giảm tới 500k, trả góp 0%, 0 phí lên đến 6 tháng (Xem chi tiết)
Mở thẻ Max Card nhận loạt đặc quyền - Hoàn tiền lên đến 18 triệu đồng (Xem chi tiết)
An tâm sử dụng sản phẩm dài lâu với gói bảo hành mở rộng H-Care (LH 1900.2091) (Xem chi tiết)
Giảm 5% tối đa 500k khi thanh toán qua Spaylater
Ưu đãi giảm thêm 20% giá khung treo khi mua kèm Tivi bất kì
TPBank Evo - Giảm đến 500.000đ, trả góp 0%, 0 phí lên đến 12 tháng (Xem chi tiết)
Giảm 1% tối đa 300.000đ khi thanh toán qua ZaloPay (Xem chi tiết)
Giảm tới 500.000đ khi thanh toán qua Homepaylater (Xem chi tiết)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Kích cỡ màn hình 85 inch
  • Độ phân giải 4K (Ultra HD)
  • Tần số quét thực 60 Hz
  • Cổng kết nối • Kết nối: 3 x HDMI, 2 x USB - A
    • Wifi 5, Bluetooth 5.2
  • Loại Tivi 85 inch
  • Khối lượng có chân 55.9 kg
Thu gọn
Đánh giá về Samsung Smart Tivi QLED QA85Q60D
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
0%