ĐỊA CHỈ CÒN HÀNG
Sản phẩm mua cùng
1,690,000 ₫
1,690,000 ₫
Giá hạng Member chỉ từ 1,670,000 ₫
Giá hạng Member chỉ từ 1,966,000 ₫
2,990,000 ₫ - 33%
2,990,000 ₫ - 33%
4,690,000 ₫ - 32%
4,690,000 ₫ - 32%
12,499,000 ₫ - 24%
12,499,000 ₫ - 24%
4,690,000 ₫ - 28%
4,690,000 ₫ - 28%
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Laptop Lenovo Ideapad Slim 5 16IAH8-83BG001XVN - Chính hãng là một trong những chiếc laptop văn phòng lý tưởng mà bạn nhất định không thể bỏ qua. Laptop sở hữu những thông số cực ấn tượng đáp ứng tốt các tác vụ văn phòng, giải trí. Có thể kể đến như màn hình 16 inch, độ phân giải 1920x1200 pixels nhưng vẫn rất mỏng nhẹ khi chỉ nặng 1.89kg, cùng với đó là cấu hình ổn định với chip Intel Core i5-12450H, 16GB RAM và ổ cứng 512GB SSD.
Laptop Lenovo Ideapad Slim 5 16IAH8-83BG001XVN - Trải nghiệm làm việc, giải trí toàn diện
Laptop Lenovo Ideapad Slim 5 16IAH8-83BG001XVN gọn nhẹ với thiết kế hiện đại, cao cấp
Mặc dù được trang bị màn hình kích thước rộng 16 inch nhưng Laptop Lenovo Ideapad Slim 5 16IAH8-83BG001XVN - Chính hãng vẫn đáp ứng được yêu cầu gọn nhẹ, linh hoạt của người dùng. Máy chỉ nặng 1.89kg và độ dày là 17.9mm. Bạn hoàn toàn có thể mang laptop bên mình đến quán cà phê, giảng đường, văn phòng để học tập, làm việc mà không lo nặng nề hay chiếm diện tích quá nhiều.
Laptop Lenovo Ideapad Slim 5 16IAH8-83BG001XVN sở hữu cấu hình mạnh mẽ, ổn định
Với những ai đang tìm kiếm một chiếc laptop để làm việc văn phòng, học tập và giải trí cơ bản như xem phim, lướt web, nghe nhạc thì Ideapad Slim 5 là lựa chọn hoàn hảo. Máy sở hữu những thông số ấn tượng về cấu hình, hiệu năng như chip thế hệ thứ 12 Intel Core i5-12450H với 8 nhân, 12 luồng, xung nhịp tối đa lên đến 4.4GHZ, cùng với đó là card đồ họa onboard tích hợp Intel UHD Graphics. Thậm chí bạn hoàn toàn có thể làm việc đa nhiệm và chơi các tựa game 2D hay, thiết kế cơ bản PTS, AI trên máy.
Màn hình lên đến 16 inch sắc nét, chân thực hơn bao giờ hết
Laptop Lenovo Ideapad Slim 5 16IAH8-83BG001XVN - Chính hãng mang đến trải nghiệm học tập, làm việc, giải trí thú vị, đầy cảm hứng khi trang bị màn hình 16 inch rộng rãi, tỉ lệ màn hình 16:10 giúp tối ưu hiển thị. Độ phân giải màn hình là 1920x1200 pixels, đạt chuẩn WUXGA, hỗ trợ 16.7 triệu màu với độ phủ màu đạt 45% NTSC, tần số quét đạt 60Hz. Cùng với đó là tấm nền màn hình IPS cho góc nhìn rộng mở hơn. Hình ảnh tái tạo qua màn hình laptop không chỉ sắc nét mà còn sống động, rực rỡ và vô cùng chân thực.
Trang bị cổng kết nối đa dạng
Các cổng kết nối vật lý của laptop bao gồm: 1 cổng HDMI, 1 cổng USB 3.1 Gen 1, 1 cổng USB 3.2 Gen 1 (Always On), 2 cổng USB-C 3.2 Gen 1, 1 khe cắm thẻ nhớ microSD và 1 jack âm thanh 3.5mm. Trong khi đó về các kết nối phi vật lý, máy hỗ trợ kết nối Wifi 6 11ax 2x2 và công nghệ Bluetooth 5.1.
Laptop Lenovo Ideapad Slim 5 16IAH8-83BG001XVN - Chính hãng ra mắt vào thời gian nào?
Laptop Lenovo Ideapad Slim 5 16IAH8-83BG001XVN - Chính hãng có giá bao nhiêu?
Mua Laptop Lenovo Ideapad Slim 5 16IAH8-83BG001XVN - Chính hãng giá rẻ tại Hoàng Hà Mobile
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Khả năng nâng cấp ổ cứng SSD tối đa 1TB
  • Hệ điều hành Windows 11 Home
  • Cổng giao tiếp LPDDR5
  • Kích thước 356 x 251 x 17.9 mm
  • Xung nhịp cơ bản P-core 2.0GHz / E-core 1.5GHz
  • Khả năng nâng cấp RAM Không hỗ trợ nâng cấp
  • Loại RAM LPDDR5
  • Kết nối không dây Wi-Fi 6
    Bluetooth v5.1
  • Công nghệ CPU Intel Core i5
  • Số hiệu CPU i5 - 12450H
  • RAM 16GB
  • Ổ cứng mặc định 512GB SSD
  • Card đồ hoạ rời GPU tích hợp
  • Kích thước màn hình 16 inch
  • Độ phân giải 1920x1200
  • Trọng lượng 1.89kg
Thu gọn
Đánh giá về Lenovo Ideapad Slim 5 16IAH8-83BG001XVN
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%