ĐỊA CHỈ CÒN HÀNG
Sản phẩm mua cùng
1,690,000 ₫
1,690,000 ₫
Giá hạng Member chỉ từ 1,670,000 ₫
Giá hạng Member chỉ từ 1,966,000 ₫
2,990,000 ₫ - 33%
2,990,000 ₫ - 33%
4,690,000 ₫ - 32%
4,690,000 ₫ - 32%
12,499,000 ₫ - 24%
12,499,000 ₫ - 24%
4,690,000 ₫ - 28%
4,690,000 ₫ - 28%
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Lenovo IdeaPad 5 Pro 16ARH7- 82SN003JVN: Chuyên nghiệp trong công việc - ấn tượng khi giải trí
Lenovo IdeaPad 5 Pro - Thiết kế mỏng nhẹ, sang trọng và tinh tế
Kích thước nhỏ gọn chỉ 356 x 251 x 16.9 mm (dài x rộng x dày) cùng với khối lượng chỉ 1.95 kg, nó có thể dễ dàng nằm gọn trong chiếc cặp của bạn. Nhờ vậy, chiếc laptop này hoàn toàn có thể trở thành người bạn đồng hành đáng tin cậy trên mọi chặng đường học tập, làm việc hay du lịch của bạn.
Trải nghiệm nghe nhìn hoàn hảo trên Lenovo IdeaPad 5 Pro
Màn hình của IdeaPad 5 Pro 16ARH7-82SN003JVN có kích thước 16 inch với độ phân giải 2.5K WQXGA (2,560 x 1600 pixel). Bộ đôi này giúp người dùng có thể trải nghiệm những khung hình rộng lớn với những chi tiết vô cùng sắc nét. Đi kèm với nó sẽ là tần số quét khá ấn tượng lên đến 120Hz. Tốc độ này giúp bạn có thể an tâm sử dụng các phần mềm đồ họa hoặc giải trí mà không phải lo lắng về các hiện tượng giật lag hay xé hình thường thấy.
Lenovo IdeaPad 5 Pro có hiệu năng mạnh mẽ
Lenovo IdeaPad 5 Pro 16ARH7-82SN003JVN sở hữu hiệu năng khá ấn tượng với con chip AMD Ryzen 5 6600HS 6 nhân 12 luồng được ra mắt năm 2022. Với xung nhịp tối đa lên đến 4.50 GHz, CPU này chắc chắn sẽ khiến bạn hài lòng với tốc độ xử lý dữ liệu của nó.
Khả năng kết nối đa dạng
Một trong những ưu điểm không thể không kể đến của laptop Lenovo Ideapad chính là khả năng kết nối với các thiết bị ngoại vi vô cùng đa dạng. Lenovo IdeaPad 5 Pro 16ARH7- 82SN003JVN đem đến cho người dùng khá nhiều cổng kết nối phổ biến hiện nay như: 2 cổng USB 3.2 Gen 1, 1 cổng USB Type C 3.2 Gen 2 (hỗ trợ truyền dữ liệu, Power Delivery & DisplayPort) , 1 cổng HDMI 2.0, 1 khe thẻ SD và 1 jack cắm tai nghe 3.5mm.
Lenovo IdeaPad 5 Pro - Khả năng kết nối đa dạng
Giá bán hiện tại của Lenovo IdeaPad 5 Pro 16ARH7- 82SN003JVN?
Mua Lenovo IdeaPad 5 Pro 16ARH7- 82SN003JVN chính hãng tại Hoàng Hà Mobile
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Khả năng nâng cấp ổ cứng Một ổ đĩa: tối đa 512GB M.2 2242 SSD hoặc 1TB M.2 2280 SSD
  • Xung nhịp cơ bản 3.30 GHz
  • Cổng giao tiếp LPDDR5
  • Hệ điều hành Windows 11 Home Single Language
  • Kích thước 356 x 251 x 16.9 mm
  • Loại RAM DDR5
  • Khả năng nâng cấp RAM Không hỗ trợ nâng cấp
  • Kết nối không dây Wi-Fi 6
    Bluetooth v5.1
  • Công nghệ CPU AMD Ryzen 5
  • Số hiệu CPU R5 - 6600HS
  • RAM 16GB
  • Ổ cứng mặc định 512GB SSD
  • Card đồ hoạ rời RTX 3050
  • Kích thước màn hình 16 inch
  • Độ phân giải 2560x1600
  • Trọng lượng 1.95kg
Thu gọn
Đánh giá về Lenovo IdeaPad 5 Pro 16ARH7-82SN003JVN
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%