ĐỊA CHỈ CÒN HÀNG
Sản phẩm mua cùng
1,690,000 ₫
1,690,000 ₫
Giá hạng Member chỉ từ 1,670,000 ₫
Giá hạng Member chỉ từ 1,966,000 ₫
2,990,000 ₫ - 33%
2,990,000 ₫ - 33%
4,690,000 ₫ - 32%
4,690,000 ₫ - 32%
12,499,000 ₫ - 24%
12,499,000 ₫ - 24%
4,690,000 ₫ - 28%
4,690,000 ₫ - 28%
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mua laptop gaming Acer Predator Helios 16 2023 - PH16-71-94N1 giá rẻ chính hãng tại Hoàng Hà Mobile
Thiết kế đẳng cấp, thu hút mọi ánh nhìn
Cấu hình vượt mọi rào cản và giới hạn
Laptop gaming Acer Predator Helios 16 2023 - PH16-71-94N1 sở hữu một hệ thống cấu hình phần cứng có thể nói là siêu bá đạo, có thể vượt qua mọi giới hạn, gánh được tất cả tác vụ công việc và “cân” mọi tựa game từ cơ bản cho tới nặng nhất. Cụ thể, bộ vi xử lý được trang bị trên máy là Intel Core i9-13900HX. Đây là mẫu vi xử lý cao cấp và mới nhất dành cho những thiết bị mobile đến từ Intel, có 24 nhân 32 luồng, sản xuất trên tiến trình Intel 7 tân tiến, bộ nhớ đệm L3 36MB, với xung nhịp cơ bản là 3.90GHz và có thể Turbo Boost lên tới 5.40GHz.
Màn hình tuyệt đỉnh, đa nhiệm mượt mà
Acer Predator Helios 16 2023 - PH16-71-94N1 được trang bị màn hình có kích thước 16 inch, độ phân giải 2K WQXGA (2560 x 1600 pixels), mang lại những khung hình với độ chi tiết cao và vô cùng sắc nét. Bên cạnh đó, tấm nền được trang bị trên màn hình là IPS, có độ phủ màu 100% DCI-P3 và độ sáng lên tới 500 nits, đem đến góc nhìn siêu rộng lên tới 178 độ, màu sắc chân thực, sống động nhờ vào dải màu rộng và khả năng hiển thị tốt trong mọi điều kiện ánh sáng. Đặc biệt là khi sử dụng ngoài trời hoặc trong môi trường ánh sáng đèn điện mạnh, mọi nội dung hiển thị trên màn hình của Acer Predator vẫn sẽ luôn rõ ràng.
Ngoài ra, khả năng đa nhiệm của máy cũng rất ấn tượng với dung lượng RAM được trang bị sẵn lên đến 32GB RAM chuẩn DDR5 bus 5600MHz. Trang bị này sẽ giúp cho bạn có thể thoải mái chiến game, mở nhiều chương trình cùng một lúc mà không sợ máy bị treo, giật lag. Không gian lưu trữ của máy cũng rất thoải mái với ổ cứng SSD NVMe SED RAID 2TB (1TB x 2), hỗ trợ người dùng tải và lưu các tựa game yêu thích, các bộ phim, bài nhạc mà không lo bị đầy bộ nhớ.
Bàn phím LED RGB cá tính, thời lượng pin bền bỉ
Đa dạng cổng kết nối
Bởi vì bản thân là một mẫu máy được định hình trong phân khúc siêu cao cấp nên hệ thống cổng kết nối trên Acer Predator Helios 16 2023 - PH16-71-94N1 rất đầy đủ, bao gồm: Cổng USB-C hỗ trợ DisplayPort; cổng Thunderbolt 4; cổng sạc chuẩn USB-C 5V-3A; 1 cổng USB 3.2 Gen 1 Type-A; 1 cổng USB 3.2 Gen 2 Type-A; 1 cổng USB 3.2 Gen 2 Type-A hỗ trợ sạc; 1 cổng LAN RJ45; 1 cổng HDMI 2.1; 1 cổng âm thanh 3.5mm; 1 khe cắm thẻ nhớ microSD và cuối cùng là cổng sạc DC 65W.
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Cổng giao tiếp DDR5
  • Khả năng nâng cấp RAM 2x SO-DIMM socket, tối đa 32GB tổng 2 khe
  • Kích thước 357.78 (W) x 278.74 (D) x 24.90/26.90 (H) mm - 2.6 kg
  • Loại RAM DDR5
  • Kết nối không dây Wi-Fi 6E
    Bluetooth v5.2
  • Công nghệ CPU Intel Core i9
  • Số hiệu CPU i9 - 13900HX
  • RAM 32GB
  • Ổ cứng mặc định 2TB SSD
  • Card đồ hoạ rời RTX 4080
  • Kích thước màn hình 16 inch
  • Độ phân giải 2560x1600
  • Trọng lượng 2.6kg
So sánh sản phẩm tương tự
Video về Acer PREDATOR HELIOS 16 2023 PH16-71-94N1
Thu gọn
Đánh giá về Acer PREDATOR HELIOS 16 2023 PH16-71-94N1
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%