Điện thoại di động OPPO CPH2637 - Reno12 F 5G 8GB, Cam - 867650079467092 - RE12F8CM TBH- 28 TRẦN PHÚ
122 Thái Hà
Mới 99%
Kết quả kiểm tra
Máy đẹp như mới, đầy đủ phụ kiện, chi tiết liên hệ hotline 0911266669
Điểm của máy
Mới 99%
Nguồn thu mua
Thu cũ đổi mới
Tuổi thọ Pin
Pin còn tốt
Sửa chữa
Chưa từng sửa chữa
Phiên bản
Chính hãng VN
Ngày kích hoạt
Đã kích hoạt
Kiểm tra ngoại hình
0 lỗi được phát hiện
Ngoại quan Màn hình: Bình thường
Màn hình phụ (nếu có): Bình thường
Tình trạng gập (nếu có): Bình thường
Mặt lưng: Bình thường
Xem thêm
Kiểm tra chức năng
0 lỗi được phát hiện
Tài khoản: Bình thường
Trạng thái nguồn: Bình thường
Chức năng nghe/gọi: Bình thường
Chức năng sim: Bình thường
Xem thêm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Hệ điều hành Android 14
  • Bộ nhớ trong 256GB
  • Độ phân giải camera 32MP
    50MP (f/1.8) + 8MP (f/2.2) + 2MP (f/2.4)
  • Số khe SIM Dual nano-SIM hoặc 1 nano-SIM+1 thẻ nhớ
  • Mạng di động 5G
  • Vi xử lý Dimensity 6300
  • Công nghệ màn hình AMOLED
  • Độ phân giải 2400 x 1080
  • Kích thước màn hình 6.7"
  • Dung lượng pin sản phẩm 5000mAh
Câu hỏi thường gặp
  • 1. Cách thức mua hàng như thế nào?
  • - Quý khách tìm kiếm sản phẩm muốn mua hàng
    - Quý khách kiểm tra các thông tin cơ bản của sản phẩm được liệt kê trên trang sản phẩm
    - Quý khách có thể chọn giữ hàng tại cửa hàng, hoặc nhận hàng tại nhà
  • 2. Chế độ bảo hành như thế nào?
  • - Sản phẩm sẽ được 1 đổi 1 trong vòng 15 ngày đầu tiên nếu có lỗi do nhà sản xuất
  • 3. Tiêu chuẩn phân loại sản phẩm như thế nào?
  • Mới 80%
    Siêu tiết kiệm chi phí
    Mới 85%
    Tiết kiệm chi phí
    Mới 90%
    Lựa chọn phù hợp với khách hàng
    Mới 95%
    Chất lượng rất tốt
    Mới 99%
    Gần như máy mới
    Máy Mới hoàn toàn
    Chất lượng như mới
  • 4. Sau khi dùng một thời gian tôi không thích và muốn đổi sản phẩm được không?
    - Việc đổi trả có thể phát sinh chi phí tùy thuộc vào thời gian khách hàng đổi sản phẩm.
So sánh sản phẩm tương tự
Video về Điện thoại di động OPPO CPH2637 - Reno12 F 5G 8GB, Cam - 867650079467092 - RE12F8CM TBH- 28 TRẦN PHÚ
Thu gọn
Đánh giá về Điện thoại di động OPPO CPH2637 - Reno12 F 5G 8GB, Cam - 867650079467092 - RE12F8CM TBH- 28 TRẦN PHÚ
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%