TV TOSHIBA 50C350LP (4K/50-inch) - Chính hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mua Tivi Toshiba LED 4K Google TV 50C350LP - Chính hãng giá rẻ chính hãng tại Hoàng Hà Mobile
Đơn giản, hài hòa nhưng vô cùng sang trọng
Tích hợp nhiều công nghệ hình ảnh tiên tiến
Tivi Toshiba LED 4K Google TV 50C350LP được trang bị tấm nền VA LED 4K với kích thước hiển thị lên đến 50 inch. Với độ lớn vừa phải, thiết bị này vô cùng phù hợp để trang trí ở nhiều ngôi nhà phổ biến hiện nay. Tấm nền VA mặt dù không đem lại chất lượng tốt nhất như trên IPS nhưng Toshiba đã gỡ gạc lại bằng cách trang bị nhiều công nghệ xử lý hình ảnh tiên tiến nhất ở thời điểm hiện tại như Dolby Vision, Color Re-masterUltra-Essential PQ.
Âm thanh sống động lên đến 24W
Tivi Toshiba LED 4K Google TV 50C350LP còn được tích hợp loa ở bên dưới mặt sau vô cùng chất lượng. Không chỉ có công suất lên đến 24W, dàn loa này còn được hãng trang bị nhiều công nghệ âm thanh tiên tiến nhất hiện nay như Regza Power Audio, Dolby AtmosDolby Audio. Do đó, thiết bị hứa hẹn sẽ đem lại cho người dùng trải nghiệm âm thanh vô cùng sống động và chân thực nhất là khi tận hưởng những bộ phim bom tấn hay nghe những bài nhạc yêu thích.
Nền tảng mượt mà, kết nối ổn định
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Kích cỡ màn hình 50 inch
  • Độ phân giải 4K (Ultra HD)
  • Cổng kết nối Cổng mạng LAN, Wifi 2.4/5GHz
    Bluetooth (Kết nối loa, tai nghe)
    2 cổng USB
    3 cổng HDMI, 1 cổng AV, 1 cổng RF (Analog, Digital)
    1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio)
  • Khối lượng có chân 10.2 Kg
  • Loại Tivi Smart TV 4K
  • Tần số quét thực 60 Hz
Thu gọn
Đánh giá về TV TOSHIBA 50C350LP (4K/50-inch) - Chính hãng
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%