Smart Tivi Skyworth HD 32 inch 32STD4000
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mua TV SKYWORTH 32STD4000 giá rẻ, chính hãng tại Hoàng Hà Mobile
Thiết kế viền siêu mỏng hiện đại và đẳng cấp
TV SKYWORTH - Viền siêu mỏng hiện đại và đẳng cấp
Mặc dù chỉ có 32 inch, tuy nhiên, chiếc màn hình này vẫn đủ để giúp cho không gian của bạn trở nên ấm cúng hơn. Đây cũng được xem như một sản phẩm phụ kiện decor khiến cho ngôi nhà của bạn thêm phần trẻ trung, năng động hơn. Đi theo phong cách thiết kế viền siêu mỏng, nhờ vậy, chiếc màn hình sẽ tạo ra cảm giác như được hòa mình vào những thước phim.
Bùng nổ với hình ảnh và âm thanh siêu chất lượng
TV SKYWORTH - Hình ảnh và âm thanh siêu chất lượng
SKYWORTH 32STD4000 sở hữu độ phân giải HD, nhờ đó mang đến những hình ảnh vô cùng sắc nét và chân thực. Bên cạnh đó, sản phẩm này cũng được trang bị loa có công suất lên đến 20W giúp tối ưu hiệu suất âm thanh, nhờ đó, âm thanh được phát ra vô cùng rõ ràng, sống động, mang đến trải nghiệm âm thanh hấp dẫn để bạn thưởng thức các chương trình một cách trọn vẹn nhất.
Được trang bị hệ điều hành Smart Coolita TV hiện đại
TV SKYWORTH  -  Trang bị hệ điều hành Smart Coolita TV
Đầy đủ mọi cổng kết nối mà bạn cần đến
SKYWORTH TV - Đầy đủ mọi cổng kết nối
Sản phẩm ngừng kinh doanh
Vui lòng chọn mua sản phẩm khác hoặc liên hệ nhân viên kinh doanh tư vấn
KHÁM PHÁ SẢN PHẨM KHÁC
Gọi 1900.2091 để được tư vấn mua hàng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Kích cỡ màn hình 32 inch
  • Độ phân giải HD
  • Loại Tivi TV LED
  • Cổng kết nối Cổng AV: Cổng Composite
    Cổng HDMI: 2 cổng
    Cổng USB: 2 cổng
  • Tần số quét thực 60 Hz
Thu gọn
Đánh giá về Skyworth Smart Tivi 32STD4000
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%