Mua Laptop LG Gram 2022 17Z90Q-G.AH78A5D giá rẻ chính hãng tại Hoàng Hà Mobile
Laptop LG Gram 2022 17Z90Q-G.AH78A5D sở hữu hiệu năng ấn tượng khi được trang bị con chip CPU Intel gen 12th Alder Lake P (được đánh giá là tốt hơn nhiều so với 11th Tiger Lake trên dòng máy tiền nhiệm). Phiên bản Laptop LG Gram 2022 17Z90Q-G.AH78A5 được trang bị CPU Intel® Core™ i7-1260P 12 nhân 16 luồng với tốc độ 3.40 GHz và có thể lên đến 4.70 GHz.
Sở hữu RAM 16GB LPDDR5 với tốc độ lên đến 5200MHz, chiếc laptop này có thể dễ dàng đáp ứng được nhu cầu đa nhiệm của mọi người dùng. Bên cạnh đó, chiếc laptop này sở hữu ổ cứng SSD dung lượng 1TB NVMe Gen 4 cho phép khả năng lưu trữ đa dạng phần mềm phục vụ đắc lực cho nhu cầu học tập, làm việc và giải trí của người dùng. Một điểm cộng khác đó chính là card đồ họa Intel Iris Xe Graphics được tích hợp trên chiếc laptop LG Gram này giúp bạn có thể tự tin trải nghiệm nhiều tựa game eSport và các ứng dụng đồ họa của Adobe.
Màn hình 17 inch cùng độ phân giải 2560x1600 pixel giúp cho trải nghiệm hình ảnh trên chiếc laptop này trở nên vô cùng chân thực và sống động. Với thông số số DCI-P3 99% cùng với độ sáng đạt 350 nits giúp hiển thị một cách sắc nét, chiếc laptop này là một sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai hay làm việc với hình ảnh, nội dung hay đồ họa. Không dừng lại ở đó, chiếc laptop này còn sở hữu tấm nền IPS giúp tăng độ tương phản và khả năng tái tạo màu sắc hình ảnh. Tấm nền này còn giúp mở rộng góc nhìn lên đến 178 độ cho phép người dùng có thể quan sát hình ảnh ở nhiều góc độ khác nhau mà không bị biến đổi chi tiết so với khi nhìn trực diện.
Mặc dù sở hữu cân nặng khá “khiêm tốn”, Laptop LG Gram 2022 17Z90Q-G.AH78A5D vẫn sở hữu đầy đủ các cổng kết nối hiện đại bậc nhất hiện nay. Chúng ta có thể kể đến 2 cổng USB Type C Thunderbolt 4 (hỗ trợ USB 4), 2 cổng USB-A 3.2 gen 2, 1 cổng HDMI, 1 jack tai nghe 3.5mm, 1 cổng microSD và 1 khoá laptop. Nhờ vậy, người dùng có thể tự do kết nối với đa dạng các thiết bị ngoại vi tùy thuộc vào nhu cầu mở rộng của mình.