Apple Watch SE 2024 GPS 40mm Silver Aluminium Case with Denim Sport Band - S/M_MXEC3SA/A - SJYXYCQ40WW - MXEC3SA- TBH
89 Tam Trinh
Mới 99%
Kết quả kiểm tra
có vài vết xước nhỏ trên mặt đồng hồ, ngoại hình đẹp
Điểm của máy
Mới 99%
Nguồn thu mua
Thu cũ đổi mới
Tuổi thọ Pin
Pin còn tốt
Sửa chữa
Chưa từng sửa chữa
Phiên bản
Chính hãng VN
Ngày kích hoạt
Chưa có thông tin
Kiểm tra ngoại hình
0 lỗi được phát hiện
Ngoại quan Màn hình: Bình thường
Màn hình phụ (nếu có): Bình thường
Tình trạng gập (nếu có): Bình thường
Mặt lưng: Bình thường
Xem thêm
Kiểm tra chức năng
0 lỗi được phát hiện
Tài khoản: Bình thường
Trạng thái nguồn: Bình thường
Chức năng nghe/gọi: Bình thường
Chức năng sim: Bình thường
Xem thêm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • CPU S8 SiP với bộ xử lý lõi kép 64 bit
  • Kích thước 40mm x 34mm x 10,7mm
  • Trọng lượng 26,4 gram
  • Thời gian sử dụng tối đa Lên đến 18h
Câu hỏi thường gặp
  • 1. Cách thức mua hàng như thế nào?
  • - Quý khách tìm kiếm sản phẩm muốn mua hàng
    - Quý khách kiểm tra các thông tin cơ bản của sản phẩm được liệt kê trên trang sản phẩm
    - Quý khách có thể chọn giữ hàng tại cửa hàng, hoặc nhận hàng tại nhà
  • 2. Chế độ bảo hành như thế nào?
  • - Sản phẩm sẽ được 1 đổi 1 trong vòng 15 ngày đầu tiên nếu có lỗi do nhà sản xuất
  • 3. Tiêu chuẩn phân loại sản phẩm như thế nào?
  • Mới 80%
    Siêu tiết kiệm chi phí
    Mới 85%
    Tiết kiệm chi phí
    Mới 90%
    Lựa chọn phù hợp với khách hàng
    Mới 95%
    Chất lượng rất tốt
    Mới 99%
    Gần như máy mới
    Máy Mới hoàn toàn
    Chất lượng như mới
  • 4. Sau khi dùng một thời gian tôi không thích và muốn đổi sản phẩm được không?
    - Việc đổi trả có thể phát sinh chi phí tùy thuộc vào thời gian khách hàng đổi sản phẩm.
Thu gọn
Đánh giá về Apple Watch SE 2024 GPS 40mm Silver Aluminium Case with Denim Sport Band - S/M_MXEC3SA/A - SJYXYCQ40WW - MXEC3SA- TBH
1 người đã đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%